Phi Đội Siêu Nhân A14 Trần Nguyên Hãn 2007 - 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn

4 posters

Go down

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Empty Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn

Bài gửi by nh0k_chjp_9x Tue Jul 08, 2008 8:26 pm

ĐỂ chuộc lỗi voíư các bác con trai...em xin post bài viết này lên,mong các bác ủng hộ cho em... lol! covu
Dành cho những bạn trẻ không bị bó buộc bởi khuôn khổ, với những bộ vest “đồ hộp” là sự kết hợp màu sắc khá dễ dàng, cho phép bạn vẫn lịch sự mà lại hợp thời trang.

Ngày nay không chỉ có trang phục nữ giới mới kết hợp nhiều màu sắc, mà thậm chí cánh đàn ông đã cho phép mình điệu hơn với những màu độc tôn của phái nữ. Tại sao phái nữ có thể diện những kiểu cách cá tính pha chút nam tính mạnh mẽ mà bạn lại không thay đổi tư duy của mình?

Kiểu 1: Sơ mi hồng kẻ trắng kết hợp áo khoác ngoài màu xanh sậm tạo cho bạn sự trẻ trung lãng mạn, đồng thời cũng khá bắt mắt. Thắt lưng da và túi xách tay cùng màu vàng nâu, sẽ làm tôn lên dáng vẻ thời trang cho trang phục.

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh10

Đây là lối kết hợp màu sắc hài hoà, có nóng và lạnh nhưng vẫn tạo độ chắc, không bị loè loẹt. Bạn sẽ thu hút ánh nhìn của mọi người, vì thế hãy vuốt gel cho tóc bạn để tạo thêm ấn tượng nhé!

Kiểu 2: Chiếc vest của bạn sẽ đỡ đơn điệu hơn khi bên trong bạn mặc với áo len đỏ - trắng. Khăn quàng cổ xanh đen là yếu tố khiến bộ đồ của bạn trẻ trung và thời trang hơn. Thậm chí bạn vẫn có thể thắt cà vạt lịch sự mà vẫn không mất đi nét tinh nghịch của lứa tuổi mình.

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh11

Kiểu 3: Sẽ là cứu cánh và hợp thời thượng hơn cho bạn, khi kết hợp trang phục màu trắng đen của mình, với một chiếc sơ mi tím có sọc xanh. Cảm giác đơn điệu sẽ biến mất ngay khi bạn cho một màu khác kết hợp với trắng và đen phải không nào?

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh12

Kiểu 4: Ngay cả khi bạn vẫn không muốn một tông màu sáng kết hợp với bộ đồ trắng đen của mình, thì hãy kết hợp chúng với một chiếc sơ mi đen có sọc là những màu trung tính! Chúng sẽ đem lại sự sang trọng cho bộ đồ của bạn. Bạn đã thấy cách kết hợp này đơn giản mà hiệu quả chưa?
Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh13

Kiểu5: Khi không mặc vest bạn vẫn có thể lịch sự và trẻ trung với sơ mi xanh sậm sọc xanh da trời. Chúng gần như là màu truyền thống để bạn kết hợp với trang phục, rất nam tính và khoáng đạt. Khi trang phục chính không thực sự nổi bật thì hãy nhờ cậy đến phụ trang để hoàn thiện bạn nhé.
Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh14

Kiểu 6: Đơn giản lịch sự, bạn sẽ cảm thấy dễ tiếp xúc với mọi người hơn khi mặc một chiếc sơ mi màu sắc nhẹ nhàng, kết hợp với quần kaki và túi xách đen. Ngay cả khi đơn giản nhất bạn vẫn sẽ tinh tế hơn bạn bè cùng trang lứa vì sự chỉn chu của mình.

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Khanhh15
nh0k_chjp_9x
Moderator
Moderator

Character sheet
công lực:
Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Left_bar_bleue100/100Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Empty_bar_bleue  (100/100)
kinh nghiệm:
Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Left_bar_bleue125/125Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Empty_bar_bleue  (125/125)
nghề nghiệp.:

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Empty Re: Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn

Bài gửi by langtucodon Wed Jul 16, 2008 5:17 pm

chán thật bucminh nhìn không thấy cái gì đẹp cả chứ chán thế thodai
langtucodon
langtucodon
Siêu Nhân THPT
Siêu Nhân THPT

Nam
+ Nơi ở : Việt Nam
+ Sở thích : Game và Girl (Game Excel.....Girl Medi........)
+ Tính tình : tốt
+ Tên thật .... : Hiệp
+ Ước mơ của tớ là .... : Đại Học Hàng Hải
+ Đang học/làm việc tại .... : THPT Phạm Ngũ Lão
+ Câu nói ưa thích của tớ .... : Trong cuộc chơi có thắng , có thua .Dù giọt nước mắt có lăn đầy trên má thì hãy cười lên để cuộc sống thêm đẹp !

https://phidoisieunhan.forumvi.com/profile.forum?mode=editprof

Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn Empty Re: Sự đổi thay làm nên phong cách của bạn

Bài gửi by tdhanh1 Mon Oct 06, 2008 12:45 pm

đỒng Ý :ua: :ua: :ua:
thời trang phòng cách j` mà xấu mù zậy bạn? :ua: :ua: :ua:
tdhanh1
tdhanh1
Siêu Nhân THCS
Siêu Nhân THCS

Nam
+ Nơi ở : phulo=socson-hanoi
+ Sở thích : games:vltk.au.hoan`my~.ca nhac
+ Tính tình : dai.kho`
+ Tên thật .... : Trinh Duc Hanh.
+ Ước mơ của tớ là .... : choi games va giao luu be` ban thui.
+ Đang học/làm việc tại .... : thpt soc son.
+ Câu nói ưa thích của tớ .... : that la` dai.kho`wa' ma`

Bài gửi by rai4h Thu Oct 27, 2011 10:15 pm

xau nhu ma mut vay aj mak dc.. lay
rai4h
rai4h
Siêu Nhân Mầm Non
Siêu Nhân Mầm Non

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics